ಕ್ರೈಂ

ಜೈಲಿನಲ್ಲಿರುವ ವಿಚಾರಣಾ ಖೈದಿಗೆ ಗಾಂಜಾ ಸಾಗಿಸುವ ಯತ್ನ-ಮೂವರು ಬಂಧನ

2022-08-22 11-09-55ಸುದ್ದಿಲೈವ್. ಕಾಂ/ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ವಿಚಾರಣಾ ಖೈದಿಗೆ ಬಟ್ಟೆಕೊಡಲು ಬಂದ ಮೂವರ ವಿರುದ್ಧ ಎಫ್ಐಆರ್ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದು ಮೂವರನ್ಬೂ ತುಂಗ ನಗರ ಪೊಲೀಸರುವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಓತಿಘಟ್ಟದಲ್ಲಿರುವ ಕೇಂದ್ರ ಕಾರಾಗೃಹದಲ್ಲಿ ವಿಚಾರಣಾ ಖೈದಿಯಾಗಿರುವ ನವಾಬ್ ಈತನನ್ನ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಬಂದ ಮಹಮ್ಮದ್ ಮುಜಾಮಿನ್ @ ಮಹಮ್ಮದ್ ಮುಜಾಮಿಲ್ ಬಿನ್ ನಸ್ರುಲಾ ಭಾಷಾ 26, ಅಬ್ದುಲ್ ಅಫೀಜ್ @ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಫೀಜ್ ತಂದೆ ಅಬ್ದುಲ್ ಬಾಷೀರ್ 24,ಖೈದಿಗೆ ನೀಡಲು ತಂದಿದ್ದ ಜೀನ್ಸ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಶರ್ಟ ಮೂಲಕ ಗಾಂಜಾವನ್ನು ಕಾರಾಗೃಹದ ಒಳಗೆ ಆಕ್ರಮವಾಗಿ ಸಾಗಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮಹಮ್ಮದ್ ಹುಸೇನ್ @ ಹಸೇನ್ ಬಿನ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಖಲೀಮ್ 21 ಎಂಬಾತನಿಗೆ ಕೊಟ್ಟು ಹೊರಗೆ ಕಾಯ್ತಾ ಇರ್ತೀವಿ ಕೊಟ್ಟು ಬಾ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಮುಖ್ಯದ್ವಾರದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಮುಖ್ಯ ದ್ವಾರದ‌ಬಳಿ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದ ಸಿಬ್ವಂದಿಗಳು ಮೂವರನ್ನೂ ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದು ಬಟ್ಟೆ ಬ್ಯಾಗ್ ನ್ನ ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.

ತಪಾಸಣೆ ನಡೆಸಿದಾಗ ಬ್ಯಾಗ್ ನಲ್ಲಿದ್ದ ಜೀನ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ ನ ಸೊಂಟದ ಸುತ್ತ ಮತ್ತು ಯಾಂಕಲ್ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗಾಂಜಾವನ್ನಿಟ್ಟಿರುವುದು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಶರ್ಟ್ ನ ಕಾಲರ್ ನಲ್ಲಿ ಗಾಂಜಾ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಮೂವರನ್ನ ತುಂಗ ನಗರ ಪೊಲೀಸರು ಜೈಲಿನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಪತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇರೆಗೆ ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Soori

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಸುದ್ದಿಲೈವ್ ನದು. ಪತ್ರಿಕೆ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಸಣ್ಣಪ್ರಯತ್ನವೂ ಹೌದು! ದಯಮಾಡಿ ಹರಸಿ,ಬೆಂಬಲಿಸಿ

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button