ಕ್ರೈಂ

ಬರ್ತ್ ಡೇ ದಿನ ಚಾಕುವಿನಿಂದ ಇರಿದು ಹಲ್ಲೆ

ಸುದ್ದಿಲೈವ್.ಕಾಂ/ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂಭ್ರಮದಲ್ಲಿರಬೇಕಾದ ಯುವಕನನ್ನ ಹೊಸಮನೆಗೆ ಕರೆಯಿಸಿಕೊಂಡು ಚಾಕುವಿನಿಂದ ಗಾಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಘಟನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮೂವರ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ದರ್ಶನ್, ಸಚಿನ್ ಯಾನೆ ಶ್ಯಾಡೋ, ಕಿರಣ್ ಅಲಿಯಾಸ್ ಪಚ್ಚಿಕಿರಣ್, ಬರ್ತಡೇ ಬಾಯ್ ಗೆ ಚಾಕುವಿನಿಂದ ರೂಪೇಶ್ ಗೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ನಿಶೆಯಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಬಡಿದಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮಣ್ಣ ಡಾನ್ ನನ್ನ ಕೇಳು ಎಂಬ ವಿಚಾರವನ್ನೇ ಮುಂದಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಗಲಾಟೆ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ.

ಗೋಪಾಳದ ನಿವಾಸಿ ರೂಪೇಶ್ ಎಂಬ 23 ವರ್ಷದ ಯುವಕನಿಗೆ ಚಾಕು ಮತ್ತು ಬ್ಲೇಡ್ ನಿಂದ ಇರಿಯಲಾಗಿದೆ. ನಿನ್ನೆ ಬರ್ತ ಡೇ ದಿನ ಹೊಸಮನೆಗೆ ಬಂದ ರೂಪೇಶ್ ಇಲ್ಲಿನ ವೈನ್ ಶಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮದ್ಯ ಸೇವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವೇಳೆ ಪಚ್ಚಿಕಿರಣ್ ನಮ್ಮಣ್ಣ ಸಚಿನ್ ನ ಕೇಳು ಅವನೇ ನಮ್ಮ ಅಣ್ಣ ಎಂದಿದ್ದಾನೆ.

ಈ ವೇಳೆ ಏನೂ ಗಲಾಟೆ ನಡೆಯೊಲ್ಲ. ನಂತರ ಸಚಿನ್ ಯಾನೆ ಶ್ಯಾಡೋ ಬಂದಾಗ ದರ್ಶನ್ ಹೊಸಮನೆಗೆ ಬಾ ಮಾತನಾಡಬೇಕೆಂದು ರೂಪೇಶ್ ನನ್ನ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ನಿಶೆಯಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ ಬುಗಿಲೇಳುತ್ತದೆ. ಸಚಿನ್ ಚಾಕು ತೋರಿಸಿ ಮೇಲ್ತುಟಿ ಮತ್ತು ಮೂಗಿನ ನಡುವೆ ಬ್ಲೇಡ್ ನಿಂದ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಪಚ್ಚಿಕಿರಣ್ ಸಹ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಕಿವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗಾಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರಕರಣ ಮೆಗ್ಗಾನ್ ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

Spread the love

Soori

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಸುದ್ದಿಲೈವ್ ನದು. ಪತ್ರಿಕೆ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಸಣ್ಣಪ್ರಯತ್ನವೂ ಹೌದು! ದಯಮಾಡಿ ಹರಿಸಿ,ಬೆಂಬಲಿಸಿ

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button