ಕ್ರೈಂ

ಗೋಲ್ಡ್ ಲೋನ್ ತೀರಿಸಲು ಹೋಗಿ ಯುವಕನಿಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂ ವಂಚನೆ

ಸುದ್ದಿಲೈವ್.ಕಾಂ/ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಹಣ ವರ್ಗಾವಣೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಯಾಮಾರಿಸಿ ಯುವಕನಿಗೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂ ಹಣ ವಂಚಿಸಿರುವ ಪ್ರಕರಣ ಸಿಇಎನ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದೂರು ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅಡವಿಟ್ಟಿದ್ದ ಚಿನ್ನಾಭರಣಗಳನ್ನ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳು ಮುಂದಾಗಿದ್ದ ಯುವಕ ತಮ್ಮ ಕೆನರಾ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಕೌಂಟ್ ಗೆ ನೇರವಾಗಿ 1,90,000/- ರೂ.ಹಣ ಡಿಪಾಸಿಟ್ ಮಿಷಿನ್ ನಲ್ಲಿ ಡಿಪಾಸಿಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರ ಸ್ಲಿಪ್ ಸಹ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಆಭರಣಗಳನ್ನ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ‌ ಹಣ ಕಡಿಮೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಪರಿಚಯಿಸ್ಥರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ‌ 1,80,000/- ರೂ. ಹಣ ಡಿಪಾಸಿಟ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಯುವಕ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪರಿಚಯಸ್ಥರು ಸಹ ನೆಫ್ಟ್ ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ ಮಾಡಿ ಹಣ ತುಂಬಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆ ಹಣ ತಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ‌ ಹಣ ತುಂಬಿದ್ದರ ಬಗ್ಗೆ ಮೊಬೈಲ್ ಮೆಸೇಜ್ ಬಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಹಣವನ್ನ ಡ್ರಾ ಮಾಡಲು ಹೋದಾಗ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವಿಲ್ಲವೆಂದು ಮೆಸೇಜ್ ಬಂದಿರುತ್ತದೆ.‌

ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ಯಾಂಡಿ ಆಪ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸ್‌ ನೋಡಲು ಹೋದಾಗ ಒಮ್ಮೆ 1 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತೊಮ್ನೆ 90 ಸಾವಿರ, ಮಗದೊಮ್ಮೆ 80 ಸಾವಿರ ಹಾಗೂ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ 1 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಹಣ IMPS ಮೂಲಕ ಹಣ ಡ್ರಾ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದ 3,70,000/- ರೂ. ಹಣ ವಿತ್ ಡ್ರಾ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಈ ಹಣ ಅಪರಿಚಿತನ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡಿರುವುದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದ್ದು ಯುವಕ ಸಂಜಯ್ ಸಿಇಎನ್ ಠಾಣೆಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

Spread the love

Soori

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ತಿಳಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಸುದ್ದಿಲೈವ್ ನದು. ಪತ್ರಿಕೆ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾಧ್ಯಮವಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಸಣ್ಣಪ್ರಯತ್ನವೂ ಹೌದು! ದಯಮಾಡಿ ಹರಿಸಿ,ಬೆಂಬಲಿಸಿ

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button